Showing posts with label Fassarar Wakokin Indiya. Show all posts
Showing posts with label Fassarar Wakokin Indiya. Show all posts

Thursday, 15 August 2019

FASSARAR WAƘAR SUN SAATHIYA

Fassarar Waƙar Sunn Saathiyaa

* Sunan Waƙa - Sunn Saathiyaa

* Sunan Fim - ABCD – Any Body Can Dance 2

Shekarar Fita - 2013

* Haɗa Sauti - Sachin-Jigar

* Rubutawa - Mayur Puri

* Kamfani - Sony Music

* Mawaƙiya - Priya Panchal

* Mai Fassara - Haiman Khan Raees

Haan... Aaaa Haan… Haan…

* Sun Saathiya Mahiya

Saurara Masoyina, abin ƙaunata

* Barsa De Ishqa Di Syahiyaa...

Ka sa tawadar so ta koma ruwan sama

* Hoon Piya Bas Teri Main

Ya kai Masoyina, ni taka ce kai kaɗai

* Ho O... Chhule Toh Khari Mein

Idan ka taɓa ni ne kawai zan zamo mai karamci

Haan... Aaaa Haan… Haan…

* Hoon Piya Bas Teri Main

Ya kai Masoyina, ni taka ce kai kaɗai

* Ho O... Chhule Toh Khari Mein

Idan ka taɓa ni ne kawai zan zamo mai karamci

* Toh Khari Main, Khari Main, Khari Main…

A sannan ne kaɗai zan zama mai Karamci

* Sun Saathiya Mahiya

Saurara Masoyina, abin ƙaunata

* Barsa De Ishqa Di Syahiyaa...

Ka sa tawadar so ta koma ruwan sama

* Rang Jaaun, Rang Rang Jaaun Re, Haari Mein

Ya kamata inyi kwalliya, na manta da kaina

* Tujh Pe Main Jhar Jhar Jhar Jaoon, Haari...

Zan iya Sadaukar da komai nawa a kanka, ni taka ce dukka

* Hoon Piya Bas Teri Main

Ya kai Masoyina, ni taka ce kai kaɗai

* Ho O... Chhule Toh Khari Mein

Idan ka taɓa ni ne kawai zan zamo mai karamci

* Toh Khari Main, Khari Main, Khari Main…

A sannan ne kaɗai zan zama mai Karamci


* Rang Jaaun, Rang Rang Jaaun Re, Haari Mein

Ya kamata inyi kwalliya, na manta da kaina

* Tujh Pe Main Jhar Jhar Jhar Jaoon, Haari...

Zan iya Sadaukar da komai nawa a kanka, ni taka ce dukka

* Hoon Piya Bas Teri Main

Ya kai Masoyina, ni taka ce kai kaɗai

* Ho O... Chhule Toh Khari Mein

Idan ka taɓa ni ne kawai zan zamo mai karamci

* Toh Khari Main, Khari Main, Khari Main…

A sannan ne kaɗai zan zama mai Karamci

<••••••••••••••••••••••••••••>
  ɧãımãŋ Kɧâŋ Řâééʂ <••••••••••••••••••••••••••••>
       08185819176
Twitter: @HaimanRaees
Instagram: Haimanraees
Infohaiman999@gmail.com


Wednesday, 14 August 2019

FASSARAR WAƘAR CHUNAR

Fassarar Wakar Chunar

Sunan Waƙa: Chunar

Sunan Fim: ABCD 2

Shekara: 2015

Haɗa Sauti: Sachin – Jigar

Rubutawa: Mayur Puri

Kamfani : Zee Music Company

Mawaƙi: Arijit Singh

Mai Fassara: Haiman Khan Raees


* O Jheena Jheena Jheena Re Udaa Gulaal

Ga Alamu Kyawawan Ƙwayoyin Zarra Sun Fara Tashi Sama

* Maai Teri Chunariya Lehraayi

Ya Ke Uwa! Mayafin Ki Na Tashi Sama

* O Jheena Jheena Jheena Re Udaa Gulaal

Ga Alamu Kyawawan Ƙwayoyin Zarra Sun Fara Tashi Sama

* Maai Teri Chunariya Lehraayi

Ya Ke Uwa! Mayafin Ki Na Tashi Sama

* Rang Teri Reet Ka, Rang Teri Preet Ka

Kalan Al'adun Ki, Kalan Soyayyar Ki

* Rang Teri Jeet Ka Hai Laayi, Laayi, Laayi

Sun Taho Tare da Kalar Nasarar Ki

* Rang Teri Reet Ka, Rang Teri Preet Ka

Kalan Al'adun Ki, Kalan Soyayyar Ki

* Maai Teri Chunariya Lehraayi

Ya Ke Uwa! Mayafin Ki Na Tashi Sama

* Jab Jab Mujhpe Hai, Utha Sawaal

 A Duk Sa'adda Aka Jeho Min Wata Tambaya

* Maai Teri Chunariya Lehraayi

Ya Ke Uwa! Mayafin Ki Na Tashi Sama

* O Jheena Jheena Jheena Re Udaa Gulaal

Ga Alamu Kyawawan Ƙwayoyin Zarra Sun Fara Tashi Sama

* Maai Teri Chunariya Lehraayi

Ya Ke Uwa! Mayafin Ki Na Tashi Sama

* Jag Se Haara Nahi Main

Ban Yi Rashin Nasara Wa Duniya Ba

* Khud Se Haara Hoon Maa

Nayi rashin Nasara Wa Kaina Ne

* Ik Din Chamkunga Lekin

Amma Watarana Tabbas Zan Haska

* Tera Sitaara Hoon Maa

Domin Ni Ne Tauraron Ki Mahifiya!

* Maai Re, Maai Re

Ya Ke Mahaifiya!

* Tere Bin Main Toh Adhoora Raha

Ji Nake Har Yanzu Ban Cika Ba Saboda Rashin Ki

* Maai Re, Maai Re

Ya Ke Mahaifiya!

* Mujhse Hi Roothi Meri Parchhaayi

Inuwa Ta Ma Fushi Take Yi Dani

* O Ho... Meri Parchhayi, Tera Khayal

Inuwa Ta Tana Tunanin Ki

* Maai Teri Chunariya Lehraayi

Ya Ke Uwa! Mayafin Ki Na Tashi Sama

* Jheena Jheena Jheena Re Udaa Gulaal

Ga Alamu Kyawawan Ƙwayoyin Zarra Sun Fara Tashi Sama

* Maai Teri Chunariya Lehraayi

Ya Ke Uwa! Mayafin Ki Na Tashi Sama

* Rang Teri Reet Ka, Rang Teri Preet Ka

Kalan Al'adun Ki, Kalan Soyayyar Ki

* Rang Teri Reet Ka, Rang Teri Preet Ka

Kalan Al'adun Ki, Kalan Soyayyar Ki

* Rang Teri Reet Ka, Rang Teri Preet Ka

Kalan Al'adun Ki, Kalan Soyayyar Ki

* Maai Teri Chunariya Lehraayi

Ya Ke Uwa! Mayafin Ki Na Tashi Sama

* Jab Jab Mujhpe Hai, Utha Sawaal

 A Duk Sa'adda Aka Jeho Min Wata Tambaya

* Maai Teri Chunariya Lehraayi

Ya Ke Uwa! Mayafin Ki Na Tashi Sama

* Jheena Jheena Jheena Re Udaa Gulaal

Ga Alamu Kyawawan Ƙwayoyin Zarra Sun Fara Tashi Sama

* Maai Teri Chunariya Lehraayi

Ya Ke Uwa! Mayafin Ki Na Tashi Sama<••••••••••••••••••••••••••••>
  ɧãımãŋ Kɧâŋ Řâééʂ <••••••••••••••••••••••••••••>
       08185819176
Twitter: @HaimanRaees
Instagram: Haimanraees
Infohaiman999@gmail.com

Tuesday, 13 August 2019

FASSARAR WAƘAR APNA BOMBAY TALKIES

FASSARAR WAƘAR APNA BOMBAY TALKIES

* Sunan Waƙa - Apna Bombay Talkies

* Sunan Fim - Bombay Talkies

* Shekarar Fita - 2013

* Haɗa Sauti - Amit Trivedi

* Rubutawa - Amitabh Bhattacharya

* Sunan Kamfani - T-Series

* Mawaƙa - Kailash Kher da Richa Sharma

* Mai Fassara - Haiman Khan Raees

(SHIMFIƊA)

BOMBAY TALKIES SUNAN ƊAYA DAGA CIKIN KAMFANUNNUKAN SHIRYA FINA-FINAI NA FARKO NE A INDIA, HAR MA ANA ƊAUKAR KAMFANIN A MATSAYIN UWA KO UBA GA HARKAR FINA-FINAN INDIA. HAKAN YASA AKAYI WANNNAN WAƘA DOMIN A MARTABA HARKAR FINA-FINAN INDIA A YAYIN DA TA CIKA SHEKARU ƊARI DA KAFUWA,BUGU DA ƘARI, A YAU ANA AMFANI DA JUMLAR BOMBAY TALKIES A MATSAYIN MASANA'ANTAR FINA-FINAI TA BOLLYWOOD ITA KANTA A WASU LOKUTA.

* Bombay Talkies, Haan Bombay Talkies

Bombay Takies, Eh Bombay Talkies

* Apna Cinema Haan Bombay Talkies

Sinima ɗin mu ita ce Bombay Talkies

* O... Sapnon Ki Taksaal Hai

Ita tamkar alawar mafarki ce

* Yeh Duniya Bemisaal Hai

Wannan Duniyar ƙasurguma ce

* Sab Kehte Mayajaal Hai

Kowa na cewa ita tamkar mafarki ce mai Juyawa

* Yeh Jo Bhi Hai Kamaal Hai

Koma dai Mecece, abu ne na ƙwarai

* Jo Film Na Ho Yaar Sun Lo... To Jeena Ho Bekaar Sun Lo...

Bari ma kuji, matuƙar aka ce babu Fina-Finai, to rayuwa bata da wani amfani

* Har Dil Ki Dhadkan Hai Apna Bombay Talkies

 Bombay Talkies ɗin mu ita ce bugun zuciyar kowa

* Yeh Sikhlaate Hai Hai Pyaar Sun Lo

Tana koyar da yadda ake soyayya

* Aur Dhishum Dhishum Maar Sun Lo

Saurari Ƙarfin naushi yayin da ake faɗa

* Hum Sabka Jeevan Hai Apna Bombay Talkies

 Bombay Talkies ɗin mu Kenan, Rayuwar mu kenan

* Bombay Talkies, Haan Bombay Talkies

Bombay Talkies, Eh Bombay Talkies

* Har Dil Ki Dhadkan Hai Apna Bombay Talkies

 Bombay Talkies ɗin mu ita ce bugun zuciyar kowa

* Bombay Talkies, Haan Bombay Talkies

Bombay Takies, Eh Bombay Talkies

* Kahaaniyan Nayi Nayi

Sabin Labarai a Koda yaushe

* Sitare Laayi Saath Geeton Ki Saugaat

Jaruman suna tahowa da kyautukan waƙoƙi

* Aaina Hamein Dikhlaye Yeh

Sun nuna mana wani madubi

* Andheron Mein Rang Khile

(madubin) ya maye duhun da Kaloli

* Ameer Ya Gareeb, Dost Ya Raqeeb

Mai kuɗi ne ko talaka, aboki ne ko ɗan Kallo

* Sabka Man Behla Hai

Tana faranta rana kowa da kowa (Masana'antar Fina Finan kenan)

* Aansoo Ya Muskaan Sun Lo

Ku dubi hawaye da murmushi

* Yeh India Ke Hai Praan Sun Lo

Wannnan ita ce rayuwar India

* Satranga Darpan Hai Apna Bombay Talkies

Ita Bombay Talkies ɗin mu, madubi ne mai ɗauke da Kaloli guda bakwai

* Bombay Talkies, Haan Bombay Talkies

Bombay Takies, Eh Bombay Talkies

* Arre... Har Dil Ki Dhadkan Hai Apna Bombay Talkies

 Bombay Talkies ɗin mu ita ce bugun zuciyar kowa

* Bombay Talkies, Haan Bombay Talkies

Bombay Talkies, Eh Bombay Talkies

* Jeena Yahaan, Marna Yahaan Iske Siwa Jaana Kahaan

Anan zamu rayu, kuma anan zamu mutu, domin babu wani wurin zuwa kuma

* Arre Hum Hain Wahin, Hum The Jahaan

Inda muke ɗin nan dai tunda, har yanzu anan muke.

* Sau Baras Ka Hua...

Yanzu dai shekaru ɗari kenan...

* Phir Bhi Hai Jawaan Ho Apna Cinema

Amma har yanzu da ƙwarin ta, Sinimar mu da ƙwarin ta

* Rahega Sada Hi Yeh Jawaan

Kuma haka zata ci gaba da wanzuwa da ƙwarin ta

* Parde Pe Chamatkaar Hai

Akwai tsafi a jikin Majigin

* Yeh Chahdta Sa Bukhaar Hai

Tamkar zazzaɓin da ke tasowa

* Sar Pe Junoon Sawaar Hai

Akwai so sosai a tsakanin Shugabannin

* Khwabon Ka Karobaar Hai

Ita ma'aikatar Mafarkai ce

* Action Emotion Aap Chun Lo

Sambaɗa ne ko soyayya, zaɓi ya rage naka

* Sab Hit Hai Chahe Flop Chun Lo

Komai anan mai zafi ne koda kuwa ka zaɓi na ƙasa ne

* Dil Ke Chhede Kya Taan Sun Lo

Saurari Sautin waƙar da zuciya ke Rerawa

* Dekhenge Baar Baar Sun Lo

Zaka zo ka kalla kuma ka ƙara kalla

* Cellulite Digital Apna Bombay Talkies

 Bombay Talkies ɗin mu yanzu ta bunƙasa ta koma Dijital

* Picture Hi Culture Hai Apna Bombay Talkies

A Bombay Talkies ɗin mu hoto shi ne kawai al'adar mu


* Bombay Talkies, Haan Bombay Talkies

Bombay Takies, Eh Bombay Talkies

* Arre... Har Dil Ki Dhadkan Hai Apna Bombay Talkies

 Bombay Talkies ɗin mu ita ce bugun zuciyar kowa

* Bombay Talkies, Haan Bombay Talkies

Bombay Talkies, Eh Bombay Talkies


<••••••••••••••••••••••••••••>
  ɧãımãŋ Kɧâŋ Řâééʂ <••••••••••••••••••••••••••••>
       08185819176
Twitter: @HaimanRaees
Instagram: Haimanraees
Infohaiman999@gmail.com

FASSARAR WAƘAR SLOW MOTION


Fassarar Waƙar Slow Motion


Waƙa: Slow Motion
Fim: Bharat
Sauti: Meghdeep Bose
Rubutawa: Irshad Kamil
Kamfani : T-Series
Mawaƙa: Vishal & Shekhar tare da Nakash Aziz, Shreya Ghoshal
Fassarawa: Haiman Khan Raees

JAN HANKALI: wannan waƙa an yi ta ne da salon barkwanci dangane da abinda ya shafi shirin fim, don haka kada ku yi mamaki ko ku ruɗe in kun ji wasu kalmomin. Ina da Tabbacin Cewa zaku fahimci inda zancen ya nufa. Sannan zaku ga ina saka - da kuma +, to shi - yana matsayin Namiji ne Yayinda + kuma yake matsayin mace. In kuma na saka su duka, kenan mace da namijin ne suka faɗi hakan a tare.


- * Aaj Ki Shaam Lage Picture Ka Scene Koi

Yammacin yau yayi kama da wata fitowa a cikin Fim

- * Picture Ka Scene Koi, Picture Ka Scene Koi...

Kamar wata fitowa a cikin Fim, kamar wata fitowa a cikin Fim

- * Main Hero Jaisa Aur Tu Heroine Koi

Ni tamkar Jarumi ne ke kuma tamkar Jaruma

- * Tu Heroine Koi, Tu Heroine Koi...

Ke tamkar Jaruma ce, ke tamkar Jaruma ce

- * Story Kahaan Kahaan
 Se, Oh Ghoom-Ghaam Ke, Aa Gayi Motion Mein

Labarin ya daɗe yana yawo kuma yau gashi zai fara motsi

- * Aaja Doob Jaaun Teri Aankhon Ke Ocean Mein

Ina so in Dulmiye a cikin kogin idanunKi

- * Slow Motion Mein...

A hankali A hankali

- * Aaja Doob Jaaun Teri Aankhon Ke Ocean Mein

Ina so in Dulmiye a cikin kogin idanunKi

- * Slow Motion Mein...

A hankali A hankali

 Haan..

+ * Aaj Ki Shaam Lage Picture Ka Scene Koi

Yammacin yau yayi kama da wata fitowa a cikin Fim

+ * Picture Ka Scene Koi, Picture Ka Scene Koi...

Kamar wata fitowa a cikin Fim, kamar wata fitowa a cikin Fim

Haan…

+ * Main Bhi Rangeen Lagun, Tu Bhi Shauqeen Koi

Na zamo abar sha'awa kai kuma mai goyon baya.

+ * Tu Bhi Shauqeen Koi, Tu Bhi Shauqeen Koi...

Kayi kama da mai goyon baya, kayi kama da mai goyon baya

+ * Poori Party Hai Aaj Mood Mein, Aur Apne Emotion Mein...

Kowa sai shagali yake ana Nishaɗi Yayinda aka shiga yanayin caskaɗewa

+- * Aaja Doob Jaaun Teri Aankhon Ke Ocean Mein

Ina so in Dulmiye a cikin kogin idanunKi

+- * Slow Motion Mein...

A hankali A hankali

+- * Aaja Doob Jaaun Teri Aankhon Ke Ocean Mein

Ina so in Dulmiye a cikin kogin idanunKi

+- * Slow Motion Mein...

A hankali A hankali

- * Ring Leke Bade Waali Ek Din

Watarana zan siya miki zoben Lu'ulu'u

Hey Hey Hey Hey!

- * Tujhe Maine Kar Lena Hai Win

Ina so inyi nasara a kan ki

Hey Hey Hey Hey!

-* Ring Leke Bade Waali Ek Din

Watarana zan siya miki babban zobe

- * Tujhe Maine Kar Lena Hai Win

Ina so inyi nasara a kan ki

-* Phir Shaadi Hogi, Babies Honge, Badlenge Hum Napkin

Daga nan sai muyi aure, zamu haifi yara harma mu canza musu adiko a tare

+* Ab Ho Jaane Do Ji Meeting,

Da fari dai, bari ganin ya tabbata

+* Phir Hogi Humari Setting

Daga nan ne soyayyar mu zata fara

+ Phir Mummy Papa Ko Bolenge, Karo Humaari Wedding

A sannan ne zamu faɗawa iyayen mu a ɗaura mana aure.

+* Hoga Hill Pe Honeymoon

Yawan shakatawar bayan auran mu a saman tsibiri za'a yi

+* Delay Ismein Nahi Soon

Ba wani Jinkiri dangane da hakan

+* Din Thode Bache Hain, Relationship Ke Promotion Mein…

Ranaku kaɗan kawai suka rage don tallata tarayyar mu

+ Haan Aaja Aaja Aaja...

Maza Maza+- * Aaja Doob Jaaun Teri Aankhon Ke Ocean Mein

Ina so in Dulmiye a cikin kogin idanunKi

+- * Slow Motion Mein...

A hankali A hankali


+- * Aaja Doob Jaaun Teri Aankhon Ke Ocean Mein

Ina so in Dulmiye a cikin kogin idanunKi

+- * Slow Motion Mein...

A hankali A hankali

+- Slow Motion Mein…

A hankali A hankali

Hey Hey! Hey Hey! Hey Hey!

- Pyaar Ho To Aata Hai Maza Nahi Shoshan Mein…

Annushuwa na Samuwa ne kawai in da soyayya, babu jin daɗi a mugunta

- Slow Motion Mein…

A hankali A hankali+- * Aaja Doob Jaaun Teri Aankhon Ke Ocean Mein

Ina so in Dulmiye a cikin kogin idanunKi

+- * Slow Motion Mein...

A hankali A hankali


<••••••••••••••••••••••••••••>
  Hãïmâñ Khãñ Řăééş_* <••••••••••••••••••••••••••••>
 08185819176
Twitter: @HaimanRaees
 Instagram: Haimanraees
 Infohaiman999@gmail.com
FASSARAR WAƘAR RAAVANA

Fassarar Waƙar Raavana

Fim: Jai Lava Kusa
Haɗa Sauti: Devi Sri Prasad
Rubutawa: Chandrabose
Rerawa: Divya Kumar
Sunan Waƙa: Raavana
Fassara: Dini Being Prabhas

* Asura , Asura Asura …Ravanasura ||2||

Shi Shaiɗanin Shaiɗanu me... Shi ne Ravana

* Viswa viswa Nayaka…Rajya rajya Paalaka
Veyla veyla kotla agni parvatala Kalaika

Shi Shugaba ne ga wannan Duniya... Sarki mai mulkin dukkan duniya, Shi ne haɗakar ɗaruruwan Dubunnan Duwatsun Wuta.

* Shakthi shakthi Suchika…Yukthi yukthi Paachika
Sahasra surya sagaralu okkataina Kadalika

Shi alama ce ta Ƙarfe... Kuma Ƙwararren Makafci. Shi haɗakar Dubunnan Ranannaki ne da Tafkuna.

* Ooo Eka Veera…Sura…Krura…Kumara
Nirankusanga dookutunna Daanavesvara

Shi Jarumi ne... Zaƙaƙuri... Kuma Mugu. Shi ne shugaban Shaiɗanu wanda yake haskawa a turbar Zalunci

* Ooo Raktha dhara…Chora…Ghora…Aghora
Karkasanga regutunna Kaalakinkara

Shi Ƙoramar Jini ne... Shi Abin Tsoro ne kuma kowa na Shakkar sa.
Shi ɗan rakiyar mutuwa ne da bashi da imani

*Raaavanaaa…Jai Jai Jai…Sathru Shaasanaa Jai Jai Jai
Raaavanaaa…Jai Jai Jai…Simhaasanaa Jai Jai Jai

Jinjina ga Ravana... Jinjina ga jagoran maƙiya. Jinjina ga Ravana... Jinjina ga wanda ya cancanci Karagar Mulki

* Asura , Asura Asura …Ravanasura ||2||
Chitra chitra Himsaka…Mrityu mrityu Ghantika
Mujjagala ekakaala palurakala Dhvamshaka

Shi ne mai Azabtarwa a hanyoyi daban-daban... Shi gargaɗin mutuwa ne. Yana iya Tarwatsa Duniyoyi uku a tare kuma a hanyoyi mabanbanta.

* Raktha bhoomi Karmika…Kadhanaranga Karshaka…Grama nagara pattanala sakala jana Akarshaka

Shi Ma'aikaci ne na dindindin a ma'aikatar zubar da jini... Sannan kuma manomi ne a filin yaƙi... Yana da mutane a birane, ƙauyuka da ko ina

* Oooo Andhakaara…Taara…Dheeraa…Sudheeraa
Andamaina roopamunna athi Bhayankaraaa

Shi ne baƙin duhu... Shi ne tauraro, Jarumi kuma mai Kaifin hankali da Wayau. Gashi kuma da kyawun halitta hakan yasa yake da jan hankali.

* Durvitaraa…Vairaaa…Swaira…Niharaaa
Papa laga navvutunna Pralaya Bhikara

Shi mara ji ne, taƙadari kuma mara tausayi. Idan yayi murmushi kace ba zai iya aikata komai ba, amma ya jawo tashin hankula da dama

Raavanaaa ||2||

* Navarasala Poshaka…Nama roopa Nashaka
Vikrutala vidyalanni chadivina Vinashaka

Shi mugun ɗan kafce ne wanda ya iya komai... Yakan lalata komai gaba ɗaya shi hamshaƙin ɗan ta'adda ne kuma ƙwararre

* Charama geetha Gayaka…Naraka loka Narthaka
Akarama lekkalona nikkina Araachaka

Shi ne mawaƙin waƙar mutuwa... Kuma shi ne ɗan rawar Jahannama... Shi ne ɗan ta'addan da ke aikata mafi girman ta'addanci

* Oooo…Ahankaara…Haara…Bhaara…Kishora
Naraalu naagu paamu ina Nirbhayeswaraaa

Shi mai girman kai ne... Gashi ƙato kuma Murɗaɗɗe. Shi mara tsoro ne wanda zarrar sa tamkar dafin maciji take

* Oooo…Thiraskara…Thiraaa…Erraa…Kutiiraa
Kanamu kanamu ranamulaina Kapaleswaraa

Shi bashi da yarda, ya kan yi ihu gashi kuma da shegantaka. Tattare da ruhin yaƙi a kowane sassa na jikin sa, shi muke kira da... Ubangijin ƙwarangwal

Raaavanaaa ||2||

FASSARAR WAƘAR MY NAME IS BILLA

Fassarar Waƙar My Name Is Billa


Sunan Fim: Billa (Telugu)
Mawaƙa: Ranjith, Naveen
Rubutawa: Ramajogayya Sastry
Fassarawa: Dini Being Prabhas

* Nenunde Stylaa ilaa... Yedigaane
neyanthala yevaraina salaam aneyla

Da irin nawa sabon salon da mai irin sa nake shiga jama'a tare da aminci.

* Adugadugu Okela nadavanuga yevela yevaru nanu Oohinchela

Sai dai kuma hakan kada ya sa ku ɗauke ni a matsayin wanda bai san me yake yi ba.

* Ne vala visirithe vila vila Ne nala kadilithe hala gula

Domin ni ruwa biyu ne, iya zama ruwan sha ko ruwan guba.

* My Name is Billa B for Billa ... Okate sainyam la vachhanilla....

Sunana Billa, B wa Billa... Gani nan na zama Gagarabadau...

* My Name is Billa Bijili Billa ... Merupe Manishaithe vuntaadila....

Sunana Billa, Hamshaƙi Billa.... Na wuce raini sai gani sai hange

* Enemy yevvadaina Yamudini nenenanta
Danger khatham chupistha

Maƙiyana sun riga sun bari na sha kansu, tamkar annoba haka zan ƙwamushe su

* Bhayame nakeduraina daanne
banthAAdestha paathaalamlo paathestha

Saboda na gaba ya riga yayi gaba, babu mai ja dani ya kwana lafiya ko wanene shi

* Na kadam piduguku chali jwaram
AAyudham naakadi AAroprAAnam

In kuma akwai wani mai ji da kanshi ne, to yazo yaga yadda zan gama dashi kamar yara sun sawa abinci wawaso.

* My Name is Billa Thunder Billa.... Naake edurochhi nilichedela

Sunana Billa, Billa Aradu ne.... Ya riga ya zamo abin tsoro a zukata maƙiyan sa.

* My Name is Billa Thunder Billa... Panja guri pedithe thappedela

Sunana Billa, Billa Aradu ne... Ja-in-ja da ni tamkar yankar tikitin mutuwa ne.

* You are born to rule, Deadly Billa Only billa

An haife ka ne domin kayi Mulki, Taƙadiri Billa, Billa Kaɗai

* You are born to rule

An haife ka ne domin kayi mulki

* You are too cool to be for billa, Thunderilla,

Kai yafi cancanta ka zama Billa, Tartsatsin Walƙiya Billa

* You are too cool...........

Kai maƘura ne gaskiya.

* Manishini nammanu nenu manassunu vaadanu nenu needai nanne chusthunta

Duk wani shirin Maƙiyana a kaina watsewa zai yi a kan Idanun su kuma ina nan lau.

* Mudo kanne kannu muppe rAAnivvanu maranam paine gelusthAA...

Ɗaya bayan ɗaya haka zan ga bayan su ba tare ma nayi ko da Gumi ba...

* Naa gatham ninnati thone khatham ee kshanam repo raade ranam

Kifi na ganin ka mai jar koma domin ba yau ce ranar da ya fara ninƙaya a ruwa ba.
 
* My Name is Billa Deadly Billa.. Dooke Laava ni aapedelaa

Sunana Billa, ɗan a mutu Billa.... Bana tsoron ta kife a kowane irin yanayi
 
* My Name is Billa Only Billa... Yepudem chesthano cheppedelaa..

Sunana Billa, Ni kaɗai Billa... Babu wanda ya isa yaga bayan Billa


FASSARAR WAƘAR KABI JO BADAL BARSE

FASSARAR WAƘAR KABHI JO BAADAL BARSE

Waƙa: Kabhi Jo Baadal Barse

Fim: Jackpot

Shekara: 2013

Sauti: Sharib, Toshi

Rubutawa: Turaaz & Azeem Shirazi

Kamfani: T-Series

Mawaƙi: Arijit Singh

Fassarawa: Haiman Raees


* Kabhi Jo Baadal Barse

A Duk Ranar Da Gizagizai Ke Zubar Da Ruwan Sama

* Main Dekhoon Tujhe Aankhein Bharke

Zan So In Ta Kallonki Har Na Gaji

* Tu Lage Mujhe Pehli Baarish Ki Dua…

Ji Nake Tamkar Ke Ce Albarkar Farko Na Ruwan Saman

* Tere Pehlu Mein Reh Loon

Ina So Na Rayu A Lulluɓe Tare Da Ke

* Main Khudko Paagal Keh Loon

Zan So In Kira Kaina Zararre

* Tu Gham De Ya Khushiyaan, Seh Loon Saathiya…

Masoyiyata Zan Jure Duk Abinda Zaki Min (Ko Zai Sani) Farinciki Ko Baƙin Ciki

* Koi Nahi… Tere Siwa Mera Yahaan…

Bani Da Kowa A Nan Sai Ke Sahiba Ta

* Manzilein… Hain Meri To Sab Yahaan…

Nan Ne Bigire Na (Inda Kike)

* Mita De Sabhi Aaja Faasle

Kawai Mu Cire Tazarar Da Ke Tsakani

* Main Chahoon Mujhe Mujhse Baant Le

Zan So Ki Rabani Da Jikina

* Zara Sa Mujh Mein Tu Jhaank Le, Main Hoon Kya…

Kawai Ki Kalle Ni Sannu Ki Faɗa Min Ko Ni Wanene

* Wo… Aeee… Aaa… Saathiya...

Masoyiyata

* Aeee… Aeee... Aaa...
Pehle Kabhi… Na Tune Mujhe Gham Diya…

Baki Taɓa Sani Damuwa Ba Kafin Yanzu

* Phir Mujhe… Kyun Tanha Kar Diya…

To Me Yasa Kika barni Cikin Kaɗaici Yanzu?

* Guzaare The Jo Lamhe Pyaar Ke

Irin Lokutan Soyayya Da Muka Tafiyar Tare Da Juna (Suka Sa)

* Hamesha Tujhe Apna Maan Ke

Nake Ɗaukar Ki A Matsayin Tawa A Koda Yaushe

* To Phir Tune Badli Kyun Ada, Yeh Kyun Kiya…

Me Yasa Kika Canja Ɗabi'un Ki Ne Yanzu? Don Allaah Ki Faɗa Min

* Kabhi Jo Baadal Barse

A Duk Ranar Da Gizagizai Ke Zubar Da Ruwan Sama

* Main Dekhoon Tujhe Aankhein Bharke

Zan So In Ta Kallonki Har Na Gaji

* Tu Lage Mujhe Pehli Baarish Ki Dua…

Ji Nake Tamkar Ke Ce Albarkar Farko Na Ruwan Saman

* Tere Pehlu Mein Reh Loon

Ina So Na Rayu A Lulluɓe Tare Da Ke

* Main Khudko Paagal Keh Loon

Zan So In Kira Kaina Zararre

* Tu Gham De Ya Khushiyaan, Seh Loon Saathiya…

Masoyiyata Zan Jure Duk Abinda Zaki Min (Ko Zai Sani) Farinciki Ko Baƙin Ciki


Dedicated To Bash Khan

<••••••••••••••••••••••••••••>
  ɧãımãŋ Kɧâŋ Řâééʂ <••••••••••••••••••••••••••••>
       08185819176
Twitter: @HaimanRaees
Instagram: Haimanraees
Infohaiman999@gmail.com

Thursday, 25 July 2019

FASSARAR WAƘAR BHAR DO JHOLI

Fassarar Waƙar Bhar Do Jholi Meri

Sunan Waƙa: Bhar Do Jholi Meri

Sunan Shiri: Bajrangi Bhaijaan

Shekarar Fita: 2015

Sauti: Pritam

Rubutawa: Kausar Munir

Kamfani : T-Series

Mawaƙi: Adnan Sami 

Mai Fassara: Haiman Khan Raees 

(Matashiya) 

An yi wasu ƴan uwa mawaƙa guda biyu a Ƙasar Pakistan 🇵🇰 da suka shahara Matuƙa da waƙar su mai suna ‘Bhar Do Jholi’, su waɗannan mawaƙa an fi sanin su da 
Sabri Brothers, amma asalin sunan su shi ne Ghulam Farid Sabri da kuma Maqbool Ahmed Sabri. Ita waccan waƙar da suka Rera, Purnam
Allahabadi ne ya rubutata a matsayin yabo ko bege ga Annabi Muhammad S.A.W. To ita ma wannan waƙar an yi ta ne da irin wancan salon wanda ake kira da Qawwali, shi kuma wannan wani zubi ne na Sufanci da ya shafi waƙoƙi masu ɓoyayyun Ma'anoni da sai an zurfafa bincike tukun ake iya fahimtar Ma'anonin su da kyau. Don haka wannan waƙa dai cike take da Jimirɗa. Sai dai kafin mu je da nisa, ina son mai karatu ya sani cewa ni ba sufi bane, kuma ni ba Ɗan Shi'a bane, aiki ne ya biyo da ni ta nan kawai. 


* Tere Darbaar Mein, Dil Thaam Ke Woh Aata Hai…

Sun zo gare ka suna masu matse zukatan su 

* Jisko Tu Chaahe, Hey Nabi Tu Bulaata Hai…

Ya Annabi, Waɗancan mutanen da kake son gani 

* Tere Dar Par Sar Jhukaaye Main Bhi Aaya Hoon…

Nima nazo ƙofar gidan ka ina mai duƙar da kai 

* Jiski Bigdi Haaye Nabi Chaahe Tu Banata Hai…

Ya Annabi, Kai ke da ikon gyara karyayyun ƙaddara 

* Bhar Do Jholi Meri Ya Mohammed

Don Allaah Ka Cika min Jaka/gwiwa ta Ya Annabi Muhammad (S. A. W) 

* Laut Kar Main Na Jaaunga Khali

(na san cewa) ba zan koma hannu fayau ba 

* Bhar Do Jholi Meri Ya Mohammed

Don Allaah Ka Cika min Jaka/gwiwa ta Ya Annabi Muhammad (S. A. W) 
* Laut Kar Main Na Jaaunga Khali

(na san cewa) ba zan koma hannu fayau ba 

* Bhar Do Jholi Meri Ya Mohammed

Don Allaah Ka Cika min Jaka/gwiwa ta Ya Annabi Muhammad (S. A. W) 

* Laut Kar Main Na Jaaunga Khali

(na san cewa) ba zan koma hannu fayau ba 

* Bhar Do Jholi Meri Ya Mohammed

Don Allaah Ka Cika min Jaka/gwiwa ta Ya Annabi Muhammad (S. A. W) 

* Laut Kar Main Na Jaaunga Khali

(na san cewa) ba zan koma hannu fayau ba 

* Bandh Deedon Mein Bhar Daale Aasoon

Rufaffun idanuwana sun cika da hawaye 

* Sil Diye Maine Dardon Ko Dil Mein

Na kulle baƙin cikin zuciyata 

* Bandh Deedon Mein Bhar Daale Aasoon

Rufaffun idanuwana sun cika da hawaye 

* Sil Diye Maine Dardon Ko Dil Mein

Na kulle baƙin cikin zuciyata 

* Jab Talak Tu Bana De Na Tu Bigdi

Har Sai ka gyara min ƙaddara ta 

* Dar Se Tere Na Jaaye Sawaali

Wannan mai tambayar ba zai ƙofar ka ba 

* Bhar Do Jholi Meri Ya Mohammed

Don Allaah Ka Cika min Jaka/gwiwa ta Ya Annabi Muhammad (S. A. W) 

* Laut Kar Main Na Jaaunga Khali

(na san cewa) ba zan koma hannu fayau ba 

* Bhar Do Jholi... Aaka Ji

Ya shugaba! Don Allaah ka cika min gwiwa ta 

* Bhar Do Jholi… Hum Sab Ki

Don Allaah ka cika gwiwoyin mu duka 

* Bhar Do Jholi… Nabi Ji

Ya Annabi! Don Allaah ka cika gwiwoyin 

* Bhar Do Jholi Meri Sarkar-E-Medina

Don Allaah ka cika min gwiwa ta ya shugaban Madina 

* Laut Kar Main Na Jaaunga Khali

(na san cewa) ba zan koma hannu fayau ba 

* Khojte Khojte Tujhko Dekho

Saboda neman ka 

* Kya Se Kya, Ya Nabi Ho Gaya Hoon

Dubi irin abubuwan da suka faru ya Annabi 

* Khojte Khojte Tujhko Dekho

Saboda neman ka 

* Kya Se Kya, Ya Nabi Ho Gaya Hoon

Dubi irin abubuwan da suka faru ya Annabi 

* Bekhabar Darbadar Phir Raha Hoon

Sai yawo nake yi daga wannan ƙofar zuwa wancan ba tare da na sani ba 

* Main Yahaan Se Wahan Ho Gaya Hoon

Ba tare da wani dalili ba sai yawo nake yi in je nan in je can 

* Bekhabar Darbadar Phir Raha Hoon

Sai yawo nake yi daga wannan ƙofar zuwa wancan ba tare da na sani ba 

* Main Yahaan Se Wahan Ho Gaya Hoon

Ba tare da wani dalili ba sai yawo nake yi in je nan in je can 

* Ho… De De Ya Nabi Mere Dil Ko Dilaasa

Don Allaah ka samar wa da zuciyata nutsuwa 

* Aaya Hoon Door Se Main Hoke Ruhaasa

Na zo daga waje mai nisa ne cike da damuwa 

* Ho… De De Ya Nabi Mere Dil Ko Dilaasa

Don Allaah ka samar wa da zuciyata nutsuwa 

* Aaya Hoon Door Se Main Hoke Ruhaasa

Na zo daga waje mai nisa ne cike da damuwa 

Ho…

* Kar De Karam Nabi, Mujhpe Bhi Zara Sa

Ka ɗan zubo min aikin ƙwaran ka a kaina 

* Jab Talak Tu… Jab Talak Tu Panaah De Na Dil Ki

Har Sai ka bani mafaka a zuciyar ka 

* Bhar Do Jholi Meri Ya Mohammed

Don Allaah Ka Cika min Jaka/gwiwa ta Ya Annabi Muhammad (S. A. W) 

* Laut Kar Main Na Jaaunga Khali

(na san cewa) ba zan koma hannu fayau ba 

* Bhar Do Jholi Meri Tajdaar-E-Medina

Ya mai riƙe da Kambun Madina ka cika min gwiwa ta don Allaah 

* Laut Kar Main Na Jaaunga Khali

(na san cewa) ba zan koma hannu fayau ba 

* Bhar Do Jholi Meri Ya Mohammed

Don Allaah Ka Cika min Jaka/gwiwa ta Ya Annabi Muhammad (S. A. W) 

* Laut Kar Main Na Jaaunga Khali

(na san cewa) ba zan koma hannu fayau ba 

* Jaanta Hai Na Tu Kya Hai Dil Mein Mere

Ka riga ka san menene a cikin zuciyata 

* Bin Sune Gin Raha Hai Na Tu Dhadkanein

Ba tare da na sani ba ma, kana Ƙirga bugun Zuciyata 

* Jaanta Hai Na Tu Kya Hai Dil Mein Mere

Ka riga ka san menene a cikin zuciyata 

* Bin Sune Gin Raha Hai Na Tu Dhadkanein

Ba tare da na sani ba ma, kana Ƙirga bugun Zuciyata 

* Aah Nikli Hai Toh Chand Tak Jaayegi

Ajiyar zuciyata zai riski Wata 

* Tere Taaron Se Meri Duaa Aayegi

(kuma) taurarin ka zasu yi min addu'a 

* Aah Nikli Hai Toh Chand Tak Jaayegi

Ajiyar zuciyata zai riski Wata 

* Tere Taaron Se Meri Duaa Aayegi

(kuma) taurarin ka zasu yi min addu'a

* Aye Nabi Haan Kabhi Toh Subah Aayegi

Ya Annabi! Tabbas watarana gari zai waye 

* Jab Talak Tu Sunega Na Dil Ki

Sai Kaji addu'ar zuciyata 

* Dar Se Tere Na Jaaye Sawaali

Wannan mai tambayar ba zai ƙofar ka ba 

* Dar Se Tere Na Jaaye Sawaali

Wannan mai tambayar ba zai ƙofar ka ba 

* Bhar Do Jholi Meri Ya Mohammed

Don Allaah Ka Cika min Jaka/gwiwa ta Ya Annabi Muhammad (S. A. W) 

* Laut Kar Main Na Jaaunga Khali

(na san cewa) ba zan koma hannu fayau ba 

*De Taras Kha Taras Mujhpe Aaka

Ka tausaya min ya shugaba! 

*Ab Laga Le Tu Mujhko Bhi Dil Se

Ka rungume ni a cikin zuciyar ka 

*De Taras Kha Taras Mujhpe Aaka

Ka tausaya min ya shugaba! 

*Ab Laga Le Tu Mujhko Bhi Dil Se

Ka rungume ni a cikin zuciyar ka

* Jab Talak Tu Mila De Na Bichhdi

Har Sai na samu abinda rasa 

* Dar Se Tere Na Jaaye Sawaali

Wannan mai tambayar ba zai ƙofar ka ba 

* Bhar Do Jholi Meri Ya Mohammed

Don Allaah Ka Cika min Jaka/gwiwa ta Ya Annabi Muhammad (S. A. W) 

* Bhar Do Jholi... Aaka Ji

Ya shugaba! Don Allaah ka cika gwiwar 

* Bhar Do Jholi… Hum Sab Ki

Don Allaah ka cika gwiwoyin mu duka 

* Bhar Do Jholi… Nabi Ji

Ya Annabi! Don Allaah ka cika gwiwa 

* Bhar Do Jholi Meri Sarkar-E-Medina

Don Allaah ka cika min gwiwa ta ya Shugaban Madina 

* Laut Kar Main Na Jaaunga Khali

(na san cewa) ba zan koma hannu fayau ba 

* Dum Dum Ali Ali, Dum Ali Ali… Dum Ali Ali, Dum Ali Ali... Ali Ali Dum, Ali Ali Dum…

Numfashina na Shugaba Aliyu ne/kowane Numfashina na Aliyu ne 


<••••••••••••••••••••••••••••>
  Hãïmâñ Khãñ Řăééş <••••••••••••••••••••••••••••>
 08185819176
Twitter: @HaimanRaees 
 Instagram: Haimanraees 
 Infohaiman999@gmail.com

Monday, 22 July 2019

FASSARAR WAƘAR RAMA RAMA

Fassarar Waƙar Rama Rama

Waƙa: Rama Rama 

Fim: Srimanthudu

Sauti: Devi Sri Prasad

Rubutawa: Ramajogayya Sastry

Mawaƙa: Sooraj Santosh, Ranina Reddy, MLR Karthikeyan

Mai Fassara: Dini Being Prabhas


* Heyy...Suryavamsha tejamuna sundarangudu...punnami chandrudu

Shi ne wanda yake cike da albarkar saukar rana... Shi ne cikakken hasken watan darare

* Maharajayna mamulodu...manalantodu

Duk da cewa shi Sarki ne, shi mutum ne tukaru irin mu

* Machaleni manasunnodu...Janam koraku dharmam koraku janmethina
Mahanubhavudu

Yana da kyakkyawar zuciya, shi babban mutum ne da aka haifa saboda jama'a da kuma kyautatawa

* Vade...SreeRamudu

Wannan ba kowa bane face Shugaba Sree Rama

* Ramuloru ochinarura...na thassathiyya siva dhanassu ethinnadura ||2||

(Da) Shugaba Sree Rama ya Iso
... Sai ya ɗauki Bakar Ubangiji Shiva

* Naaripatti laaginaduro...na thassathiyya...ningikekku pettinaduro ||2||

 Ya ja Kirtanin Bakar nan ya auna ta zuwa Sararin samaniya

* Bala bala bala ballumantu aakasalu koolinattu...bala bala bala ballumantu dikkulanni pelinattu...vila villamanu velu virichi janakaraju alludayero

Tattare da wani irin kaifin gani da Ƙwarewa ta ban mamaki, ya karya wannan bakar gida biyu... Daga nan ne ya zamo Sirikin Sarki Janaka


* Ma Rama Rama Rama Rama Rama Rama Rama

Jinjina Wa Rama, Jinjina Wa Rama

* Rama dhandu laga andaru okkatavudhama ||2||

Sai mu haɗa kanmu kamar Mayaƙan Sree Rama

* Ma Rama Rama ||2||

Jinjina Wa Rama

* Rama dhandu laga andaru okkatavudhama ||2||

Sai mu haɗa kanmu kamar Mayaƙan Sree Rama

* Ma Rama Rama ||2||

Jinjina Wa Rama

* Rajyamante lekkaledhuro...na thassathiyya...adavibata pattinaduro ||2||

Shi Sha'anin Mulki da sarauta basu dame shi ba... Hanyar Dazuka kawai yake bi

* Hey puvvulanti sakkanoduro...na thassadiya...soukyamantha pakkanettaro ||2||

Shi abin so ne tamkar fure, amma ya ajiye duk jin daɗin duniyar sa a gefe

* Hey bhale bhale bhale manchiguna bathukunantha panampetti

Ya Cusa kyakkyawar Rayuwarsa cikin haɗar

* Thala malupula gathukuluna mulla ralla dhari bati

Ya zaɓi hanyar da bata da kyau mai cike da Ƙayoyi

* Thana kadhane poosaguchi manasu neethi nerpinaduro

Idan ka duba labarin sa da kyau... Darussan Rayuwa yake koya mana

* Ma Rama Rama ||2||

Jinjina Wa Rama

* Rama dhandu laga andaru okkatavudhama ||2||

Sai mu haɗa kanmu kamar Mayaƙan Sree Rama

* Ma Rama Rama ||2||

Jinjina Wa Rama

* Rama dhandu laga andaru okkatavudhama ||2||

Sai mu haɗa kanmu kamar Mayaƙan Sree Rama

* Hey ramasakkanodu ma rama chandrudanta

 Rama Chandran Mu shima abin so ne Tamkar Rama ɗin mu

* Aada kallu choopu thaki kandhipothadanta

Shi abin bege ne ga idanun ƴan mata

* Andagalake goppa andagadanta ningi neelamay evarki chetiki andadanta

In dai maganar kyau ake... To ya zarce kowa kyau... Kamar shuɗin kalan da ke samaniya... Babu mai iya taɓa shi

* Jeevudalle puttinaduro na thassathiyya devudalle ediginaduro ||2||

An haife shi ne kamar mutum... Amma ya Tasirantu izuwa abin bauta

* Hey nela baaru nadichinaduro na thassathiyaa moora poojalu andhinaduro||2||

Duk inda ya taka ya bi... Mutane sai su faɗi suna masu bauta a gare shi.

* Hey padha padhamani vanthenesi penu kadalani dhaatinadu

Yana mai Jagorantar Mayaƙan da su je gaba... Ya Taimakawa mutane wajen gina gadar tsallake kogin Mutuwa

* Padhi padhi thalalunavadni patti thata theesinadu

Daga Ƙarshe dai ya kashe mai kawuna goma (Ravan)

* Chedu thalupuki chavudebba thappadantu cheppinaduro

Ya tabbatar wa duniya cewa a Ƙarshe dai kowane Azzalumi sai ya fuskanci mutuwa

* Ma Rama Rama ||2||

Jinjina Wa Rama

* Rama dhandu laga andaru okkatavudhama ||2||

Sai mu haɗa kanmu kamar Mayaƙan Sree Rama

* Ma Rama Rama ||2||

Jinjina Wa Rama

* Rama dhandu laga andaru okkatavudhama ||2||

Sai mu haɗa kanmu kamar Mayaƙan Sree Rama


FASSARAR WAƘAR RANGA RANGA RANGASTHALANA

Fassarar Waƙar Ranga Ranga Rangasthalana

Waƙa: Ranga Ranga Rangasthalana

Fim: Rangasthalam

Sauti: Devi Sri Prasad

Rubutawa: Chandrabose

Mawaƙi: Rahul Sipligunj


Fassarawa: Haiman Khan Raees

* Ranga Ranga Rangasthalaanaa…Rangu Poosukokunna Yesamesukokunnaa
Aata Bommalam Anta Manamanthaa Tholubommalam Anta ||2||

Wannan Rayuwar Kafce Ce Kuma mu ne Ƴan Kafcen ba tare da wasu Kayan ado ko kwalliya ba, mu ƴan wasa ne... Mu Bayin Allah ne

* Ranga Ranga Rangasthalaanaa…Aata Modalettaaka Madhyaloni Aapaleni
Aata Bommalam Anta Manamanthaa Tholubommalam Anta ||2||

A Wannan Kafcen, Da Zarar an fara to babu batun tsayawa ko jinkiri, mu ƴan wasa ne... Mu Bayin Allah ne

* Kanapadani Cheyyedo Aadisthunnaa…Aata Bommalam Antaa
Inapadani Paataki Sindaadestunnaa Tholu Bommalam Anta

Mu Ababen wasa ne da hannayen da ba'a ganin su suke wasa damu, mu ƴan wasa ne da da suke rawa wa waƙar da babu mai Jinta

               || Amshi ||

* Gangante Shivudi Gaari Pellaam Anta…
Gaalante Hanumanthudi Nanna Gaaranta
Gaali Peelchadaanikaina Gonthu Thadavadaanikaina Vaallu Kanukarinchaalanta

Kogin Ganga Jiɓin Ubangiji Shiva ne... Iska kuma Mahaifin ubangiji Hanuman ne. Iskar da muke Shaƙa da kuma ruwan da muke sha duk kyauta ce daga Alfarmar su

* Venuvante Kittamurthi Vaadhyam Anta…Shoolamante Kaalikamma Ayudhamanta
Paata Paadatanikaina Potu Podavataanikaina
Vaallu Aanathisthene Anni Jarigevanta

Sarewa ce Kayan kiɗin da Ubangiji Krishna yafi so... Trishul (Makami mai baki uku) shi ne makamin Abar Bauta Kali... Busa Sarewa (jin waƙa) ko jiwa wani ciwo kan faru ne kawai da Izinin su.


                || Amshi ||

* Padi Thalalu Unnodu Raavanudantaa…Okka Thalapu Kooda Chedu Leka Ramudi Kantaa
Raama Raavanula Betti Raamaayanam Aata Gatti…Manchi Chedula Madhya Manani Pettaarantaa

Mai Kawuna Goma Shi ne Ravana... Wanda kuma bashi da mummunan tunani ko ɗaya shi ne Rama

The one with ten heads is Ravana…The one without even a single bad thought is Rama,Kafcen Ramayanam an yi shi ne a tsakanin Rama da Ravan domin su nuna mana adalci da zalunci.


* Dharmaanni Thappanodu Dharmarajata…Daya Leni Vadu Yamadharmarajata
Veedi Baata Nadavakunte Vaadi Vetu Thappadantu…Ee Brathukuni Naatakanga Aadistunnaaranta

Jin Ƙai Ya tabbata ga Ubangiji Yudhishthira(Dharmaraja)... Ubangiji yama kuma shi ne mara tausayi, dukkan su suna juya Kafcen rayuwar mu ne, Yama ya kan soke mu idan muka ƙi bin hanyar Dharma

                       || Amshi ||


<••••••••••••••••••••••••••••>
  Hãïmâñ Khãñ Řăééş <••••••••••••••••••••••••••••>
 08185819176
Twitter: @HaimanRaees
 Instagram: Haimanraees
 Infohaiman999@gmail.com

FASSARAR WAƘAR SANSON KI MALA

Fassarar Waƙar Sanson Ki Mala

* Sunan Waƙa - Sanson Ki Mala

* Sunan Fim - Koyla

* Shekarar Fita - 1997

* Rubutawa - Indeevar

* Kamfani - Tips Music

* Mawaƙiya - Kavita Krishnamurthy

* Mai Fassara - Haiman Khan Raees

* Saanson Ki Mala Pe (x2)

A jikin maratayin wuyata x2

* Simaru Main... Pee Ka Naam

Na ajiye sunan masoyi na

* Saanson Ki Mala Pe Simaru Main Pee Ka Naam

A jikin maratayin wuyata, Na ajiye sunan masoyi na

* Prem Ke Path Par Chalte Chale Ho Gayi Main Badnaam...

Tafiya akan hanyar soyayya ta ja min duk na lalace

* Saanson Ki Mala Pe Simaru Main Pee Ka Naam

A jikin maratayin wuya ta, Na ajiye sunan masoyi na

* Jivan Ka Singar Hai Pritam

Masoyi na shi ne kyawun rayuwa ta

* Maang Ka Hai Sindoor (x2)

Shi ne jan ɗigon da ke tsakanin gashin kaina x2

* Jivan Ka Singar Hai Pritam

Masoyi na shi ne kyawun rayuwa ta

* Maang Ka Hai Sindoor (x2)

Shi ne jan ɗigon da ke tsakanin gashin kaina x2

* Pritam Ki Nazron Se Gir Ke Hai Jeena Kis Kaam

Mene ne amfanin rayuwa ta idan har masoyi na ya wancakalar da ni?

* Saanson Ki Mala Pe Simaru Main Pee Ka Naam x2

A jikin maratayin wuya ta, Na ajiye sunan masoyi na x2

Aaa...

* Dhaanp Liya Palkon Me Tujhko

Na tarke ka da girar idanuna

* Band Kar Liye Nain (x2)

Sannan na rufe idanuwan nawa

Aa... Aa...

* Dhaanp Liya Palkon Me Tujhko

Na tarke ka da girar idanuna

* Band Kar Liye Nain (x2)

Sannan na rufe idanuwan nawa

*bTu Mujhko Main Tujhko Dekhun Gairon Ka Kya Kaam

Ina kallon ka kana kallona kaima, to ina amfanin kasantuwar baƙi (a tare)?

* Saanson Ki Mala Pe Simaru Main Pee Ka Naam

A jikin maratayin wuya ta, Na ajiye sunan masoyi na

* Prem Ke Path Par Chalte Chale Ho Gayi Main Badnaam...

Tafiya akan hanyar soyayya ta ja min duk na lalace

* Saanson Ki Mala Pe Simaru Main Pee Ka Naam x2

A jikin maratayin wuya ta, Na ajiye sunan masoyi na x2<••••••••••••••••••••••••••••>
  Hãïmâñ Khãñ Řăééş <••••••••••••••••••••••••••••>
 08185819176
Twitter: @HaimanRaees
 Instagram: Haimanraees
 Infohaiman999@gmail.com

FASSARAR WAƘAR JAADU TERI NAZAR

FASSARAR WAƘAR JAADU TERI NAZAR 

* Sunan Waƙa - Jaadu Teri Nazar

* Sunan Fim - Darr

* Shekarar Fita - 1993

* Haɗa Sauti - Shiv-Hari

* Rubutawa - Anand Bakshi

* Sunan Kamfani - HMV Records

* Mawaƙi - Udit Narayan

* Mai Fassara - Haiman Khan Raees 


* Jadoo Teri Nazar

Kallon ki tamkar tsafi yake 

* Khushboo Tera Badan

Jikin ki kuma tamkar ƙamshi yake 

* Tu Haan Kar Ya Naa Kar

Ko ki amince ko kada ki amince 

* Tu Hai Meri Kiran

Ke tawa ce Kiran 

* Jadoo Teri Nazar

Kallon ki tamkar tsafi yake 

* Khushboo Tera Badan

Jikin ki kuma tamkar ƙamshi yake 

* Tu Haan Kar Ya Naa Kar

Ko ki amince ko kada ki amince 

* Tu Hai Meri Kiran

Ke tawa ce Kiran 

* Mere Khwaabon Ki Tasvir Hai Tu

Ke Ce Hoton Mafarkai Na 

* Bekhabar Meri Taqdeer Hai Tu

Ya Ke Wacce Bata Sani Ba! Ke Ce Ƙaddara ta

* Tu Kisi Aur Ki Ho Na Jana

Kada Ki Sake Ki Zama Ta Wani 

* Kuch Bhi Kar Jaaonga Main Deewana

Zan Iya Aikata Komai, Domin Ni Mahaukacin Masoyi Ne

* Tu Haan Kar Ya Naa Kar x2

Ko ki amince ko kada ki amince 

* Tu Hai Meri Kiran

Ke tawa ce Kiran 

* Faasle Aur Kam Ho Rahen Hain

Yanzu Kam tazarar ta fara rage yawa 

* Door Se Pas Hum Ho Rahen Hain

Muna ƙara kusantar Juna 

* Maang Loonga Tujhe Asaman Se

Zan tambayi sama dangane da ke 

* Chheen Loonga Tujhe Is Jahaan Se

Zan sace ki daga cikin wannan duniyar 


* Tu Haan Kar Ya Naa Kar x2

Ko ki amince ko kada ki amince 

* Tu Hai Meri Kiran

Ke tawa ce Kiran 

* Jadoo Teri Nazar

Kallon ki tamkar tsafi yake 

* Khushboo Tera Badan

Jikin ki kuma tamkar ƙamshi yake 

* Tu Haan Kar Ya Naa Kar

Ko ki amince ko kada ki amince 

* Tu Hai Meri Kiran

Ke tawa ce Kiran 


<••••••••••••••••••••••••••••>
  Hãïmâñ Khãñ Řăééş <••••••••••••••••••••••••••••>
 08185819176
Twitter: @HaimanRaees 
 Instagram: Haimanraees 
 Infohaiman999@gmail.com...

Monday, 8 July 2019

FASSARAR WAƘAR PREM RATAN DHAN PAYO

Fassarar Wakar Prem Ratan Dhan Payo

Sunan Waƙa: Prem Ratan Dhan Payo

Sunan Shiri: Prem Ratan Dhan Payo

Shekarar Fita: 2015

Sauti: Himesh Reshammiya

Rubutawa: Irshad Kamil

Kamfani: T-Series

Mawaƙiya: Palak Muchhal

Mai Fassara: Haiman Khan Raees 

* Sukh Dukh Jhoothe

Farin ciki da baƙin ciki dukan su bogi ne 

* Dhan Bhi Jhootha

Dukiya ma bogi ce 

* Jhoothi Moh-Maaya…

So da danganta kai da ƙyaleƙyalen duniya ruɗu ne kawai 

* Saccha Mann Ka, Wo Kona Jahaan, Prem Ratan Paaya...

In da gaskiya kawai take shi ne gurbin zuciya inda ake samun dutse mai daraja da ake kira So 

* Prem Ratan Paaya...

Inda ake samun dutsen Daraja da ake kira so 

Ni Ni Sa Sa Re Re Sa Sa...

(wannan wasu kalmomin gargajiya ne da Indiyawa suka jima suna amfani da su, su ne Sa Re Ga Ma Pa Dha Ni)

* Paayo, Paayo

Na Samu (shi dutsen darajar da ake kira so) 

* Laayo, Chhaayo

Ya kawo, kuma ya warwatsu 

* Aayo, Gaayo

Ya zo, kuma ya rera 

* Paayo

Na samu 

* Ho… Saiyyan Tu Kamaal Ka, Baatein Bhi Kamaal Ki (x2)

Wayyo Masoyi na! Kai na daban ne, Kalaman ka ma na daban ne 

* Laaga Rang Jo Tera, Hui Main Kamaal Ki

Tun da na riɓanyu a cikin kalolin ka, ni kaina sai na zamo ta daban 

* Paayo Re, Paayo Re, Paayo Re, Paayo Re, Paayo (x2)

Na Samu, Na Samu, Na Samu, Na Samu 

* Paayo Re, Paayo Re, Paayo Re, Paayo Re, Paayo 

Na Samu, Na Samu, Na Samu, Na Samu

* Prem Ratan Dhan Paayo, Paayo

Na samu dutsen nan mai daraja da ake kira so (Prem)

* Prem Ratan Dhan Paayo, Paayo

Na samu dutsen nan mai daraja da ake kira so 

* Rut Milan Ki Laayo

Ya kawo Kansa da yanayin Zamantakewa 

* Prem Ratan

Dutsen daraja da ake kira So 

* Prem Ratan Dhan Paayo, Paayo Maine 

Na samu dutsen nan mai daraja da ake kira so  

* Prem Ratan Dhan Paayo, Paayo

Na samu dutsen nan mai daraja da ake kira so  

* Kya Main Dikha Doon, Ya Main Chhupa Loon

Shin in bayyana shi ne ko in ɓoye shi? 

* Jo Dhan Hai Mann Mein…

Kai amma na tara dukiya a Zuciyata 

* Yeh Bhi Na Jaanu, Bajne Lagi Kyun

Ban san me Yasa ya fara kaɗa 

* Sargam Si Tann Mein…

Wannan Daddaɗan sautin a cikin Jikina ba 

* Khushiyaan Hai Aamang Mein…

Farin ciki ya bayyana a bayan Ɗaki na 

* Chehre Pe Aaye Meri, Rangatein Gulaal Ki

Fuska ta har tayi ja saboda Tsantsar Annushuwa 
* Laaga Rang Jo Tera, Hui Main Kamaal Ki

Tun da na riɓanyu a cikin kalolin ka, ni kaina sai na zamo ta daban 

* Paayo Re, Paayo Re, Paayo Re, Paayo Re, Paayo (x2)

Na Samu, Na Samu, Na Samu, Na Samu 

* Paayo Re, Paayo Re, Paayo Re, Paayo Re, Paayo 

Na Samu, Na Samu, Na Samu, Na Samu

* Prem Ratan Dhan Paayo, Paayo

Na samu dutsen nan mai daraja da ake kira so  

* Prem Ratan Dhan Paayo, Paayo

Na samu dutsen nan mai daraja da ake kira so  

* Mann Gagan Par Chhaayo

Zuciyata sai yawo ta ke yi a samaniya 

* Prem Ratan

Dutsen daraja da ake kira So 

* Prem Ratan Dhan Paayo, Paayo Maine 

Na samu dutsen nan mai daraja da ake kira so  

* Prem Ratan Dhan Paayo, Paayo

Na samu dutsen nan mai daraja da ake kira so  

* Mujhko They Ghere, Jitne Andhere

Duhunnan dake Bibiyata 

* Ho Gaye Door Sabhi...

Sun ɓace 

* Sab Sapnon Ki, Sab Rishton Ki

A cikin dukkan Mafarkai, A cikin dukkan tarayya/zamantakewa 

* Paa Li Hai Keemat Bhi...

Na Fahimci gaskiyar daraja/ƙima 

* Prem Ko Main Samjhi...

Yanzu na fahimci menene so 

* Kisi Ne Na Ki Meri, Tune Jo Sambhaal Ki

Kana kula da ni ta irin yanayin da babu wanda ya taɓa yi min hakan 

* Laaga Rang Jo Tera, Hui Main Kamaal Ki

Tun da na riɓanyu a cikin kalolin ka, ni kaina sai na zamo ta daban 

* Paayo Re, Paayo Re, Paayo Re, Paayo Re, Paayo (x2)

Na Samu, Na Samu, Na Samu, Na Samu 

* Paayo Re, Paayo Re, Paayo Re, Paayo Re, Paayo (x2)

Na Samu, Na Samu, Na Samu, Na Samu

* Prem Ratan Dhan Paayo, Paayo

Na samu dutsen nan mai daraja da ake kira so  

* Prem Ratan Dhan Paayo, Paayo

Na samu dutsen nan mai daraja da ake kira so 

* Aaj Mann Bhar Aayo

Yau kam zuciyata cike take kundum da soyayya 

* Prem Ratan

Dutsen daraja da ake kira So 

* Prem Ratan Dhan Paayo, Paayo Maine 

Na samu dutsen nan mai daraja da ake kira so  

* Prem Ratan Dhan Paayo, Paayo

Na samu dutsen nan mai daraja da ake kira so  

* Chhaayo, Aayo

Ya Warwatsu, ya zo 

* Laayo, Paayo

Ya taho da, Na Samu 

* Paayo

Na Samu


<••••••••••••••••••••••••••••>
  Hãïmâñ Khãñ Řăééş <••••••••••••••••••••••••••••>
 08185819176
Twitter: @HaimanRaees 
 Instagram: Haimanraees 
 Infohaiman999@gmail.com