Skip to main content

Posts

Showing posts with the label Fassarar Wakokin Indiya

FASSARAR WAƘAR SOORAJ DOOBA HAIN

FASSARAR WAƘAR SOORAJ DOOBA HAIN YAARON 

Waƙa: Sooraj Dooba Hain Yaaron
Fim: Roy
Harshe: Hausa 
Shekara: 2015 
Sauti: Amaal Malik
Rubutawa: Kumaar
Kamfani: T-Series
Rerawa: Arijit Singh & Aditi Singh Sharma & Amaal Malik 
Fassarawa: Jamilu Abdurrahman 

• Matlabi… Ho Ja Zara Matlabi…
Son kai... Zamo mai son kai. 
• Duniya Ki Sunta Hai Kyun…
Me ya sa za ki saurari duniya? 
• Khud Ki Bhi Sun Le Kabhi…
Wasu lokutan ki saurari kanka ki mana. 
• Matlabi… Ho Ja Zara Matlabi…
Son kai... Zamo mai son kai. 
• Duniya Ki Sunta Hai Kyun…
Me ya sa za ki saurari duniya? 
• Khud Ki Bhi Sun Le Kabhi…
Wasu lokutan ki saurari kanka ki mana. 
• Kuch Baat Galat Hi Ho Jaaye
Babu wata matsala don kin faɗi wani abu mara kyau. 
• Kuch Der Ye Dil Bhi Kho Jaaye
Bar wannan zuciyar ta ɗan ɓace na wani lokaci. 
• Befikar Dhadkanein, Iss Tarah Se Chale
Bari bugun zuciyar da bai da damuwa ya tafi a haka. 
• Shor Goonje Yahaan Se Wahaan…
Har sai an jiyo sautinsa daga waccan kusurwa zuwa wannan. 
• Sooraj Dooba Hai Yaaron
Abokai, rana fa ta…

FASSARAR WAƘAR RISE OF SULTAN

Fassarar Waƙar Rise Of Sultan

Waƙa: Rise Of Sultan
Fim: Sultan
Harshe: Hausa 
Shekara: 2016
Sauti: Vishal & Shekhar
Rubutawa: Irshad Kamil
Kamfani: YRF Music
Rerawa: Shekhar Ravjiani 
Fassarawa: Jamilu Abdurrahman 
• Khoon Mein Tere Mitti
Akwai yashi a jininka. 
• Mitti Mein Tera Khoon
Jinin da ka zubar ma na cikin yashin. 
• Khoon Mein Tere Mitti
Akwai yashi a jininka. 
• Mitti Mein Tera Khoon
Jinin da ka zubar ma na cikin yashin. 
• Upar Allah Niche Dharti
Allah na samanka, ƙasa/duniya kuma ita ce a ƙarƙashin ka. 
• Beech Mein Tera Junoon
Kuma duk abinda ya wanzu a tsakiya ba komai bane face soyayyarka. 
• Re Sultan!
Ya Sultan! 
• Khoon Mein Tere Mitti
Akwai yashi a jininka. 
• Mitti Mein Tera Khoon
Jinin da ka zubar ma na cikin yashin. 
• Khoon Mein Tere Mitti
Akwai yashi a jininka. 
• Mitti Mein Tera Khoon
Jinin da ka zubar ma na cikin yashin. 
• Upar Allah Niche Dharti
Allah na samanka, ƙasa/duniya kuma ita ce a ƙarƙashin ka. 
• Beech Mein Tera Junoon
Kuma duk abinda ya wanzu a tsakiya ba komai bane face soya…

FASSARAR WAƘAR TUJHE DEKHA TO

FASSARAR WAƘAR TUJHE DEKHA TO 
Waƙa: Tujhe Dekha To
Fim: Dilwale Dulhania Le Jayenge
Harshe: Hausa 
Shekara: 1995
Sauti: Jatin Lalit
Rubutawa: Anand Bakshi
Kamfani: Saregama
Rerawa: Lata Mangeshkar, Kumar Sanu
Fassarawa: Jamilu Abdurrahman 
• Tujhe dekha to yeh jaana sanam
Yayinda na ganki, masoyiya ta sai na koyi cewa. 
• Pyaar hota hai deewana sanam
So hauka ne masoyiya. 
• Tujhe dekha to yeh jaana sanam
Yayinda na ganki, masoyiyata sai na koyi cewa. 
• Tujhe dekha to yeh jaana Sanam x2
Yayinda na ganki, masoyiya ta sai na koyi cewa. 
• Pyaar hota hai deewana Sanam x2
So hauka ne masoyiya. 
• Ab yahan se kahan jaaye hum
Yanzu ina zan je daga nan? 
• Teri baahon mein mar jaaye hum
Zan mutu a hannyenki. 
• Tujhe dekha to yeh jaana sanam
Yayinda na ganka, masoyina sai na koyi cewa. 
• Pyaar hota hai deewana sanam
So hauka ne masoyi. 
• Ab yahan se kahan jaaye hum
Yanzu ina zan je daga nan? 
• Teri baahon mein mar jaaye hum
Zan mutu a hannyenka. 
• Tujhe dekha to yeh jaana sanam
Yayinda na ganki, masoyiyata sai na koyi…

FASSARAR WAƘAR TUMERI

FASSARAR WAƘAR TERI MERI 
Waƙa: Teri Meri
Fim: Bodyguard
Harshe: Hausa 
Shekara: 2011
Sauti: Himesh Reshammiya
Rubutawa: Neelesh Misra
Kamfani: T-Series
Rerawa: Shreya Goshal & Rahat Fateh Ali Khan
Fassarawa: Jamilu Abdurrahman 
Aa ..
• Teri Meri, Meri Teri Prem Kahani Hai Mushkil
Naka da nawa, nawa da naka, labarin soyayyar mu tattaura ne. 
• Do Lafzon Mein Yeh Bayaan Na Ho Paaye
Ba zai yiwu a iya bayyana shi a 'yan layuka ba. 
• Ik Ladka, Ik Ladki Ki Yeh Kahani Hai Nayi
Wannan wani sabon labari ne akan Saurayi da budurwa. 
• Do Lafzon Mein Yeh Bayaan Na Ho Paaye
Ba zai yiwu a iya bayyana shi a 'yan layuka ba. 
• Teri Meri, Meri Teri Prem Kahani Hai Mushkil
Naki da nawa, nawa da naki, labarin soyayyar mu tattaura ne. 
• Do Lafzon Mein Yeh Bayaan Na Ho Paaye
Ba zai yiwu a iya bayyana shi a 'yan layuka ba. 
• Ik Dooje Se Hue Judaa, Jab Ik Dooje Ke Liye Bane
A rabe mu ke da juna, duk kuwa da cewa an halicce mu ne domin juna. 
• Teri Meri, Meri Teri Prem Kahani Hai Mushkil
Naki da nawa, nawa da na…

FASSARAR WAƘAR SATAKLI

FASSARAR WAƘAR SATAKLI 

Waƙa: Satakli
Fim: Happy New Year 
Harshe: Hausa 
Shekara: 2014 
Sauti: Vishal-Shekhar
Rubutawa: Irshad Kamil
Kamfani: T-Series
Rerawa: Sukhwinder Singh
Fassarawa: Jamilu Abdurrahman 
MATASHIYA: ubangiji Krishna da Radha masoya ne na gaske a tarihin indiyawa, kuma su na daga cikin ababen bautawa a ƙasar.
• Radhe Radhe Bolo Jai Kanhaiya Lal Ki (x4)
Jinjina ga Radha da ubangiji Krishna!
• Ek Baari Milni Thi Mili Ek Baari
Sau ɗaya dama ya kamata ace na samu, kuma na samun. 
• Zindagi Hai Jaise Koi Ladki Kanwaari
Rayuwa kamar budurwa ta ke. 
• Pati Hi Na Yaaron Badi Line Maari
Na kasa yaudararta duk kuwa da na ƙoƙarta matuƙa. 
• Ab Lag Raha Hai Ye Ladki Atakli
Ga shi yanzu da alama budurwar (rayuwar) ta maƙale. 
• Satakli Re Satakli Ho Thodi Satakli
Yanzu kam na ɗan yi hauka. 
• Badle Jo Kismet Ke Ye Taare
Kamar yadda taurarin ƙaddara su ka canja.
• Satakli Re Satakli, Sakal Akal Satakli
Yanzu kam na ɗan yi hauka, fuska ta da ƙwaƙwalwa ta sun yi hauka. 
• Waah Waah Ji, Waah Waah Ji, Waah W…

FASSARAR WAƘAR MOHENJO DARO (TITLE TRACK)

Fassarar Waƙar Mohenjo Mohenjo
Waƙa: Mohenjo Mohenjo 
Fim: Mohenjo Daro
Harshe: Hausa
Shekara: 2016
Sauti: A.R. Rahman
Rubutawa: Javed Akhtar
Kamfani: T-Series
Rerawa: A.R. Rahman, Arijit Singh, Bela Shende & Sanah Moidutty
• Mohenjo, Mohenjo, Mohenjo, Mohenjo Daro
Birnin Mohenjo Daro 
• Mohenjo, Mohenjo, Mohenjo, Mohenjo Daro
Birnin Mohenjo Daro 
• Miljul Aur Phir Mil, Haan Miljul Aur Phir Mil
Ku taru sannan ku ƙara haɗuwa waje guda. 
• Bun Le Taana Baana, Tu Jaana Pehchaana
Ku ƙarfafa alaƙarku kamar yadda aka sanku a matsayin ɗaya a nan. 
• Miljul Aur Phir Mil, Haan Miljul Aur Phir Mil
Ku taru sannan ku ƙara haɗuwa waje guda. 
• Chand Aur Sooraj Dono Ne Dekha
Rana da wata sun kalli. 
• Mohenjo Daro Mein Rangon Ka Mela
Bajekolin kaloli da ake yi a birnin Mohenjo Daro. 
• Mohenjo, Mohenjo, Mohenjo, Mohenjo Daro
Birnin Mohenjo Daro 
• Musha!
Hayya! 
• Ye Jo Mela Hai
Wannan shagalin 
• Musha!
Hayya! 
• Ye Jo Khela Hai
Wannan wasan. 
• Musha!
Hayya! 
• Yahi Mela Yahi Khela Hai Jeevan
Wannan shagalin da wannan wasan su…

FASSARAR WAƘAR ROZANA

Fassarar Waƙar Rozana
Waƙa: Rozana
Fim: Naam Shabana
Harshe: Hausa
Shekara: 2017
Sauti: Shashwat Sachdev
Rubutawa: Manoj Muntashir
Kamfani: T-Series
Rerawa: Shreya Ghoshal
Fassarawa: Jamilu Abdurrahman 

• Tere Haathon Ki Taraf, Mere Haathon Ka Safar
Tafiyar hannuwana zuwa naka ta na ci gaba. 
• Rozana, Rozana
Kullum, kullum. 
• Teri Aankhon Se Kahe, Kuch Toh Meri Nazar
Idanuwana suna amfani da kallonka suna cewa wani abu. 
• Rozana, Rozana
Kullum, kullum. 
• Rozana Main Sochun Yahi
Na kan yi tunanin hakan kullum. 
• Kahaan Aaj Kal Main Hoon Laapata
A ina na ɓace ne kwana biyu? 
• Tujhe Dekh Loon Toh Hansne Lage
Idan na ɗan ganka, to 
• Mere Dard Bhi Kyun Khamakhaan
Hatta raɗaɗin da nake ji sai ya fara murmushi ba tare da dalili ba. 
• Hawaon Ki Tarah, Mujhe Chhu Ke Tu Guzar
Kamar iska, taɓa ni ka tafi. 
• Rozana, Rozana
Kullum, kullum. 
• Tere Haathon Ki Taraf, Mere Haathon Ka Safar
Tafiyar hannuwana zuwa naka ta na ci gaba. 
• Rozana, Rozana
Kullum, kullum. 
• Inn Aankhon Se Yeh Bata, Kitna Main Dekhoon Tujhe
Ka kall…